Fullskipaður D-listi Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík:

  1. sæti Hildur Björnsdóttir, lögfræðingur og borgarfulltrúi

  2. sæti Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir, MSc þjónustustjórnun

  3. sæti Kjartan Magnússon, varaþingmaður

  4. sæti Marta Guðjónsdóttir, borgarfulltrúi

  5. sæti Björn Gíslason, borgarfulltrúi og fyrrv. slökkviliðsmaður

  6. sæti Friðjón R. Friðjónsson, framkvæmdastjóri

  7. sæti Helgi Áss Grétarsson, lögfræðingur og stórmeistari

  8. sæti Sandra Hlíf Ocares, lögfræðingur

  9. sæti Jórunn Pála Jónasdóttir, lögmaður og borgarfulltrúi

  10. sæti Birna Hafstein, leikkona, formaður FÍL stéttarfélags

  11. sæti Egill Þór Jónsson, félagsfræðingur og borgarfulltrúi

  12. sæti Þorkell Sigurlaugsson, viðskiptafræðingur

  13. sæti Helga Margrét Marzellíusardóttir, tónlistarkona

  14. sæti Þórður Gunnarsson, hagfræðingur

  15. sæti Róbert Aron Magnússon, athafnamaður

  16. sæti Katrín Tanja Davíðsdóttir, afrekskona í Crossfit

  17. sæti Jónína Sigurðardóttir, uppeldis- og menntunarfræðingur

  18. sæti Harpa Þórunn Pétursdóttir, lögfræðingur

  19. sæti Gunnar Smári Þorsteinsson, laganemi og formaður Heimdallar

  20. sæti Ásta Björk Matthíasdóttir, fjármálastjóri

  21. sæti Hjördís Halldóra Sigurðardóttir, forstöðumaður hjúkrunar

  22. sæti Atli Guðjónsson, landfræðingur

  23. sæti Hulda Bjarnadóttir, viðskiptafræðingur/MBA

  24. sæti Gunnhildur Birna Gunnarsdóttir, almannatengslanemi

  25. sæti Vala Pálsdóttir, formaður LS

  26. sæti Sif Sigfúsdóttir, viðskiptafræðingur/MBA

  27. sæti Diljá Mist Einarsdóttir, alþingismaður

  28. sæti Kári Freyr Kristinsson, menntaskólanemi

  29. sæti Einar Hjálmar Jónsson, tæknifræðingur, fyrrv. form. Tæknifræðingafélagsins

  30. sæti Hlíf Sturludóttir, viðskiptafræðingur/MBA

  31. sæti Rúna Malmquist, viðskiptafræðingur

  32. sæti Gunnlaugur A Gunnlaugsson, pípari

  33. sæti Guðmundur Edgarsson, framhaldsskólakennari

  34. sæti Birta Karen Tryggvadóttir, hagfræðinemi

  35. sæti Steinar Ingi Kolbeins, aðstoðarmaður ráðherra

  36. sæti Helgi Þór Guðmundsson, skátaforingi og framkvæmdastjóri

  37. sæti Sigríður B. Róbertsdóttir, laganemi

  38. sæti Eiríkur Björn Arnþórsson, flugvirki

  39. sæti Elín Engilbertsdóttir, lífeyrisfulltrúi

  40. sæti Kristný Sigurey Sigurðardóttir, löggiltur fasteignasali

  41. sæti Arent Orri Jónsson, laganemi

  42. sæti Jón Ragnar Ríkharðsson, sjómaður

  43. sæti Hildur Sverrisdóttir, alþingismaður

  44. sæti Ágústa Johnson, framkvæmdastjóri Hreyfingar

  45. sæti Inga Jóna Þórðardóttir, fyrrv. oddviti Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík

  46. sæti Eyþór Arnalds, fyrrv. oddviti Sjálfstæðisflokksins í Reykjavík